Cantalup Server

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

questaek
nepster
songpal
earthjin
paiazure
bompopza
Admin
11 posters

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน

Admin
    Admin
    Admin

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Oct 03, 2009 5:58 pm

เพราะจะทำตัวเซิฟใหม่ ใครมีไรก็มาออกความคิดเห็นกันได้ว่าจะต้องเพิ่มระบบไรเข้าไปอีกนะ เพราะอาจจะใช้ ยาวเลย สาวนของใหม่ที่จะเพ มเข้าไปอาจจะเป็นอาวุธแรงๆ นอกจากดาวกระจายแหละนะ งานนี้คงหินแฮะ ทำใหม่หมดเลย มีข้อคิดเห็นไรก็ บอกผมมาได้นะทางนี้หรือทาง MSN liga_001@msn.com wfhot
    bompopza

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty CanTaLup

ตั้งหัวข้อ  bompopza Sat Oct 03, 2009 7:17 pm

อยากให้มี

สกอต่างๆ ขาย

อาวุธ 110+

แล้วก็ Monster ในฟรี

มีทุก รู ครับ

ส่วน ที่เหลือ เหมือนเดิมหมด

แล้วเซิฟจะเปิดเมื่อไรครับ

อยากเล่นเหลือเกิน

พยามเข้า!!!!
    paiazure

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty ขอเถอะครับ กรุณาด้วยนะครับ

ตั้งหัวข้อ  paiazure Sat Oct 03, 2009 11:08 pm

อยากได้ของที่เติมคืนครับ เพราะเติมไปไม่น้อย เติมไปใช้ได้เเค่3วันเองอะ เเลว้เซิฟก้อรีเริ่มใหม่ เห็นใจเถอะครับ ถ้าเติมเเลว้ใช้ได้นานกว่าจามะเสียดายเลย ระบบอื่นๆก้อเหมือนครับเพอเฟคเซิฟเวอร์ เยี่ยมที่สุดเท่าที่เคยเล่น อิอิ มะได้ยอน้า
    paiazure

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty อยากให้มีกิจกรรมอะ

ตั้งหัวข้อ  paiazure Sat Oct 03, 2009 11:23 pm

อยากให้มีกิจกรรม ขุดเเหลกเเจกยกเซต (ไปอ่านเจอในประมูลอะครับของเซิฟนี้เเหละ)รายละเอียดก้อเเลว้เเต่พี่เอฟเถอะ เเต่ยังไงผมเล่นเเน่ๆ

100เเรป รับ พ้อย

1000เเรป รับ เซต 110+15

1500เเรป รับ เซต 120 มะบวก

ประมานนี้อะครับ ผมไปอ่านเจอในประมูลของเซิฟนี้อะครับ เลยเอามาโพส กลัวจาลืมกาน

ป.ล. สู้ๆครับ ผมเปงกำลังใจให้ครับ

รักเเละคิดถึง

Pai_AzurE หรือ OmniZKnight หรือ (ไป๋)
    earthjin
    earthjin

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty เอาๆๆๆๆ

ตั้งหัวข้อ  earthjin Sun Oct 04, 2009 12:49 am

- อยากให้มีดาวกระจายขาย
    - มีชุดเวล100+แบบดีๆขาย
    - อยากให้มี หินแร่ หินคริสตัล หินซัม หินเมจิก หินนู่นหินนี่ ขายอ่า Surprised

แก้ไขล่าสุดโดย earthjin เมื่อ Mon Oct 05, 2009 12:27 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    paiazure

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty เห็นด้วยิย่างยิ่งครับ

ตั้งหัวข้อ  paiazure Sun Oct 04, 2009 12:55 am

เห้นด้วยครับ เเลว้พวกของ 110 - 120 อะก้อให้ซื้อเปงช้อปเอา หรือ ไม่ก้อขุดกระทู้เเลกเอาครับ (เอาของผมคืนมาฮือๆๆ มีที่ไหนอะซื้อมาใช้ได้3วันเซิฟรีใหม่ฮือๆ เสียดายจนนอนมะหลับเลย)ทามเเบบนี้เอามีดมาเเทงผมเลยดีก่า ฮือๆๆ

ป.ล. สู้ๆครับ ผมเปงกำลังใจให้

Pai_AzurE หรือ OmniZKnight หรือ (ไป๋)
    songpal

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty Re: ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน

ตั้งหัวข้อ  songpal Sun Oct 04, 2009 1:05 am

ขอวิธีการทำ เซิฟ TS2 Online ด้วยครับ ด่วนเลยครับ รออยู่นะ น่าจะ backup board เอาไว้ ดูสิหายหมดเยย ทำไงดีเนี้ย T T
    nepster

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty Re: ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน

ตั้งหัวข้อ  nepster Sun Oct 04, 2009 12:03 pm

ของ110 อยากให้ตกจากมอนเตอร์ครับแล้วก็กระจายๆอยู่หลายๆที่
    เพื่อที่ว่าผู้เล่นจะได้ไม่ต้องกระจุกตัวกันอยู่ที่เดียว
    ส่วนที่จะสนับสนุนก็เป็น110+เท่าใหร่ก็ว่ากานไปแต่อยากให้มีตกนะยากหน่อยแต่ก็มีกำลังใจที่จะตีซัก0.2-0.5%ประมาณเนี้ยก็ได้
    แล้วของที่ติด+นี่สั่งให้ตกจากมอนได้หรือเปล่าครับแบบว่าตีตกแล้ว+มาเลยแบบนี้คงจะแปลกดีนะ
    ตั้งร้านขายนี่เอามาตั้งใน freeเลยไม่ต้องตั้งในห้องได้มะครับ

ปล.ซาห้อง 22 เปลี่ยนเป็นHorntailได้จะฮามากเลยนะคับ
    เดวคิดไรได้แล้วจามาเสนอให้พิจารณาดูนะครับ
    questaek

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty .........

ตั้งหัวข้อ  questaek Sun Oct 04, 2009 12:26 pm

ปล.รู 22 ขอเปงซาแบบเดิมดีกว่าครับ

มันง่ายดีอะครับ ละไอโกเลมขอเอาออกได้ไหมครับ

มีแค่นี้ละนะ
    daknaw0002

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty สู้ๆๆคับ

ตั้งหัวข้อ  daknaw0002 Sun Oct 04, 2009 5:05 pm

อยากให้ทำเป็นเวอชั้น 0.75เลย จะได้ไม่ต้องทำหลายรอบ

อยากให้เสร็จเร็วๆด้วย

อยากเล่ง

ไปเล่งเซฟอื่นเป็นไงไม่รู้

เบื่อๆ

แล้วก้อย่าให้มีของดีดีขายมากนักเลย

เดี่ยวไม่สนุก

ให้มีดรอปบ้าง

จะได้มันๆ

pig pig
    jarsang001
    jarsang001

ตั้งหัวข้อ  jarsang001 Sun Oct 04, 2009 6:43 pm

อยากให้มีeventอะครับจะได้มีสีสัน FMช่อง22ขอZakumแบบ8แขนเลย เอาหินออก
    อยากให้มีNpcที่คุยแล้วบพให้(ขอแบบทุกอย่างในการกดครั้งเดียว)
    ขอให้เปิดเซิฟไวๆครับ จาก Jarsang000-999 Very Happy
    nuoi2534

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty มีมัตติจ๋ะ

ตั้งหัวข้อ  nuoi2534 Sun Oct 04, 2009 7:01 pm

Laughing Laughing Laughing

เอาแบบ เซฟไม่หลุดทุกวัน

เป็นเดือนละครั้งหรือ นิ๊งเนียนไม่สะดุดเลยก็งามมากครับ

คูณเพิ่มขึ้นอีกหน่อย

มีของหรูๆขาย แต่อาจจะเพิ่มราคาให้แพงหน่อย ให้ดูทรงคุณค่า

และก็ NPC ไม่ติดบัค ID:ตามด้วยตัวเลข .. แค่นี้ก็พอพระทัยมากละครับ ^^!!
    paiazure

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty OmniZKinght

ตั้งหัวข้อ  paiazure Sun Oct 04, 2009 8:22 pm

ผมว่าเเบบเดิมก้อดีอยู๋เเลว้นะครับ ขอเเค่ 0.75 กับกิจกรรมเเจกของก้อพอ ไอของเวล100-110อะ ขอดรอปเถอะครับ อย่าเอามาขายในเกมเลย หรือไม่ก้อขายในช้อป ผมเองเปงคนชอบล่าพวกของหายากอยู๋เเลว้ ถ้าง่ายไปเกมมันก้อมะมีสีสันอะดิ ส่วนซารู22อะ มะต้องมีเเขนหรอก
    เวลมันเร็วอยู๋เเลว้ เเขนของซาได้EXP น้อยมาก ตีเเค่ตัวเวลก้ออัพกระจายละครับ เร็วกว่ามาตีเเขน8เเขน

Pai_AzurE หรือ OmniZKnight หรือ ไป๋
    earthjin
    earthjin

ทำตัวเซิฟใหม่มีไรก็บอกกันก่อน Empty เห็นด้วยนะ

ตั้งหัวข้อ  earthjin Mon Oct 05, 2009 12:26 am

ซาในรู22อ่ะเอาแบบเดิมไม่มีแขนและเลือเลือด2หลอด
    แต่เอาทหารหินออก bounce

อิกอย่างซาแบบเหลือเลือด2หลอดมันก้อได้พอๆกับ8แขนอ่ะ
    แถมได้เร็วกว่าอิก
    Very Happy
    minzasky2

ตั้งหัวข้อ  minzasky2 Fri May 07, 2010 1:49 pm

อยากได้เอ็นพีซีทำทรงผมไหม่ๆ T^T คงจะน่ารักน่าดู

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 10:09 am